HAKIM ZIYECH AFUNGA LA KWANZA CHELSEA YAICHAPA BURNLEY 3-0


Hakim Ziyech akishangilia baada ya kuifungia Chelsea bao la kwanza dakika ya 26 na la kwanza kwa Mmorocco huyo katika Ligi Kuu ya England kwenye ushindi wa 3-0 dhidi ya wenyeji, Burnley jana Uwanja wa Turf Moor mabao mengine yakifungwa na Kurt Zouma dakika ya 63 na Timo Werner dakika ya 70
 


Comments

Popular posts from this blog

SIMBA SC YAAFIKI KUCHEZA ZANZIBAR MARUDIANO NA BERKANE

KYLLIAN MBAPPE NDIYE MFALME MPYA WA MABAO HISPANIA

PEDRO AIPOKONYA TONGE MDOMONI INTER MILAN, 2-2 NA LAZIO